ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมจัดระเบียบช่องคะแนน O-NET ไม่สวย ไม่เป็นระเบียบเอาเสียเลย รบกวนแก้ไขให้ด้วยครับ  (อ่าน 1744 ครั้ง)

prasitcu

• Full Member
ช่วยทำให้มันพิมพ์ออกมาเป็นระเบียบเหมือนตัวอย่างที่ทาง สพฐ. ทำมาด้วยครับ

admin

• Administrator
  • Sr. Member
ปรับแก้ให้แล้วนะคะ  อ.สามารถดาวน์โหลดโปรแกรมที่หน้าเวบ แล้วทำตามขั้นตอนอัพเกรดได้เลยค่ะ
เมื่อเข้าใช้งานโปรแกรมจะต้องเข้าไปคลิกปุ่ม เพื่อจัดเรียงข้อความใหม่ให้สวยงามด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2013, 10:53:13 pm โดย admin »