ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีตั้งค่าการเข้าถึงข้อมูลต่างๆ (permission) ของผู้ใช้ให้ทุกคนเหมือนกันใหมครับ  (อ่าน 2612 ครั้ง)

prasitcu

• Full Member
ครูผู้ใช้มีเกือบ 50 คุณ จะตั้งค่าจำกัดการเข้าถึงไฟล์ (permission) ทั้ง 50 คนให้เหมือนกัน มีวิธีใหมครับ มาตั้งค่าทีละคนคงไม่ไหว  :-[

admin

• Administrator
  • Sr. Member
ยังไม่มีค่ะ  แต่จะเพิ่มเติมโปรแกรมให้ในการอัพเดทโปรแกรมรอบถัดไปค่ะ

prasitcu

ครับ ยังไงก็เร่งดำเนินการให้หน่อยนะครับ ทำให้มันก๊อปปี้ permission เหมือนเว็บบอร์ด SMF ที่คุณใช้อยู่ตอนนี้ ก็ใช้สะดวกดีครับ

admin

• Administrator
  • Sr. Member
โปรแกรม Build 18/06/2556 เพิ่มเติมเรื่องการกำหนดสิทธิ์ผู้ใช้งานระบบสามารถกำหนดสิทธิ์ได้ทีละหลายคนและหลายสิทธิ์ในคราวเดียวกันแล้วนะคะ
สามารถอัพเกรดโปรแกรมได้ค่ะ

prasitcu