ผู้เขียน หัวข้อ: มีโรงเรียนไหน ใช้งานแบบ Ms SQL หรือ Web Services บ้างไหมครับ  (อ่าน 772 ครั้ง)

nunfather

• Jr. Member
  • **
มีโรงเรียนไหน ใช้งานแบบ Ms SQL หรือ Web Services บ้างไหมครับ  จะลองศึกษาดูบ้างครับ ว่าจะลองตั้งนานแล้วไม่ได้ทำสักทีครัุบ ;D

admin

• Administrator
  • Sr. Member
Re: มีโรงเรียนไหน ใช้งานแบบ Ms SQL หรือ Web Services บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 09:04:11 PM »
เท่าที่ทราบมีโรงเรียนเมืองร้อยเอ็ด  อนุบาลนครราชสีมา  ใช้งานแบบ Ms SQL ค่ะ

nunfather

• Jr. Member
  • **
Re: มีโรงเรียนไหน ใช้งานแบบ Ms SQL หรือ Web Services บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 08:30:41 PM »
ขอบคุณครับ เห็นเงียบๆไม่มีใครถามใครตอบก็เลยสงสัยครับ

admin

• Administrator
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 08:56:53 AM »
ส่วนใหญ่โรงเรียนจะใช้วิธีการโทรสอบถามค่ะ

Monkeyking

• Newbie
  • *
เป็นเรื่องที่ดีมากเลยครับ ผมก็สงสัยอยู่พอดี