ผู้เขียน หัวข้อ: การทำ ปพ.1 ย้อนหลัง มีวิธีการทำอย่างไรครับ  (อ่าน 53 ครั้ง)

wichiannaiyana

• Newbie
  • *
พอดีทางโรงเรียนใช้บริการ wac มาแล้ว 2 ปี 2556-57 แต่ใน 3 ปีหลังทางต้นสังกัดให้ใช้โปรแกรมตัวอื่น แต่ไม่ค่อยเวิกค์ เลยจะกลับมาใช้บริการของ wac ต่อ ซึ่งนักเรียนจะจบ ป.6 ในปีนี้ มีข้อมูลนักเรียนชั้น ป.1,ป.2 อยู่แล้ว ขาด 3,4,5 และ ป.6 ในปีนี้ มีวิธีอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

Toyatabor

• Newbie
  • *
Re: การทำ ปพ.1 ย้อนหลัง มีวิธีการทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 11:37:28 AM »
อันนี้น่าคิดตั้งแต่ไม่ค่อยเวิกค์ แต่ก็ยังให้ใช้กัน Thailandonly 4.0

Estilos

• Newbie
  • *
Re: การทำ ปพ.1 ย้อนหลัง มีวิธีการทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2018, 02:32:51 PM »
ไม่ค่อยเวิกค์หรอครับวิธีนี้ แล้วควรใช้วิธ๊ไหนครับพอรู้หรือป่าว