ผู้เขียน หัวข้อ: 1 กระบอกเสียงที่เฝ้ารอ WAC พัฒนาโปรแกรม ปพ.1 (หลักสูตรอิสลามศึกษา)  (อ่าน 75 ครั้ง)

register.kkl

• Newbie
  • *
ทางโรงเรียนเป็นโรงเรียนเอกชนสอนศาสนา เปิดสอนหลักสูตรอิสลามศึกษาควบคู่หลักสูตรสามัญ ได้ซื้อโปรแกรมงานทะเบียนมาใช้ในส่วนของหลักสูตรสามัญ ชอบในเรื่องของการใช้งานที่ง่ายไม่ยุ่งยาก หากทาง บ.ได้พัฒนาโปรแกรมหลักสูตรอิสลามศึกษาขึ้นมาก็จะเป็นการดีสำหรับโรงเรียนที่ใช้โปรแกรมของท่านอยู่ก่อนหน้าแล้ว เพราะจะได้ใช้ฐานข้อมูลเดียวกัน

ฝากพิจารณาด้วยนะครับ

Nguyenez

• Newbie
  • *
หลักสูตรนี้เริ่มตอนไหนครับ

Sumiyata

• Newbie
  • *
เราคิดว่าข้อมูลของคุณเป็นข้อมูลที่ดีที่จะช่วยให้เราดียิ่งขึ้น

• Newbie
  • *
หลักสูตรนี้เริ่มตอนไหนครับ
เป็นหลักสูตรที่เปิดสอนควบคู่กับหลักสูตรแกนกลางสามัญครับ มีการสอบตัดเกรด ประเมินเมินผล เหมือนกันทุกอย่างครับ แต่ยังขาดโปรแกรมบริหารจัดการครับ

Valdeshull

• Newbie
  • *
ตอนนี้มีโปรแกรมหรือยังครับ

• Newbie
  • *
ตอนนี้มีโปรแกรมหรือยังครับ
ยังไม่มีโปรแกรมครับ ปัจจุบันใช้ excel ออกเอกสาร