ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ปพ.3 ท่านใดแม่นเรื่องระเบียบบ้างครับว่าจะต้องใช้เป็นคำใดครับ  (อ่าน 9314 ครั้ง)

nunfather

• Jr. Member
  • **

ตรงสำเร็จการศึกษาภาคเรียนที่ จะใช้ว่าอย่างไรสำหรับ รร. ประถมศึกษา จะใช้ ว่า เป็น เลข 1 หรือ เลข 2 หรือ ตลอดปี ครับ

และตรง คำว่า ปพ.3 : ป  ตรงนี้จะเป็นอย่างไรแน่ครับ งง?ครับ หาระเบียบก็หาไม่ได้ จะไปดูที่เล่ม ก็ดันได้มาเป็น แบบ การดาษ F4 ใบเดี่ยวๆ มาไม่มีเล่ม เหมือน ปพ.1
จะได้อ่านคำอธิบายได้ แต่นี้มาเป็นแบบแผ่นเดียว เดี่ยวๆ เลยครับ

nunfather

• Jr. Member
  • **
หว้า ไม่มีใคร ตอบเลย แล้วท่าน admin หล่ะครับ พอจะทราบไหม? ครับ  ผมตอนนี้ยังไม่ปริีนเลยครับ ปพ.3 ครับผม  ;D ;D

admin

• Administrator
  • Sr. Member
เท่าที่พูดคุยกับโรงเรียน  เค้าจะเลือกเป็นภาคเรียนที่ 2 นะคะ